Lớp 9/4 No.1
Wellcome mems 9/4 ! ^^!
Lớp 9/4 No.1
Wellcome mems 9/4 ! ^^!
Lớp 9/4 No.1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9/4 No.1

ĂN CHƠI VỚI 9/4 KHÔNG BAO GIỜ LÀ ĐỦ !

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....

Go down 
nguas9
kaulovemeo
Funny girl
7 posters
Tác giảThông điệp
Funny girl
Moderator
Moderator
Funny girl

các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 10:29 am

A: cái bạn này bản tính rất bịnh wạn...nhưng đối xử tốt vs bạn bè..thân vs mình lúm...luk mún có 1 gf bên cạnh, nhưng luk luk bị từ chối...học hành thỳ dỡ thậm tệ, k chê vào đâu được, nhỏ kon, nhưng được cái là rất thik làm người khác cười.... acdà
B:thik ăn choy...zễ thương..tính tình cự zễ mến...luk luk nhe răng cười zù là zui hay bùn thỳ cái bản mặt vẫn k thay đổi sắc thái...
bạn này học hành thỳ k có j để noy(k gioi cũng k đến nỗi tệ)..là 1 couple vs mình trong 9.4 ádfádfádf
C:luk luk cau có...bản tính hơi bị khó chịu nhưng rất tốt bụng...học giỏi, cùng hội triples vs mình...luk luk cạnh tranh vs mình và điều đương nhiên là mình luk luk thua cuộc trong những lần cạnh tranh giành chồng(idol ý mak..keke)...
D:nhà giàu, siêu kute, khuôn mặt vô cùng xinh xắn, sở hữu 1 đôi mắt to, đen, hàng lông mi dày và cong...học thỳ cũng đc...thân hình tròn trĩnh,nếu k mún noy la"bụng đy trc người nối bước theo sau..kakakaka)"thik măm đồ có chất béo...uống sữa thỳ khỏi chê..mỗi ngày 1 hộp và đặc biệt là thik tự sướng.... acdà
E:oy..thằng kon trai lớp mình...nó đen, học thỳ cũng được nhưng môn anh thỳ nó hơn mình (hix hix)....luk đầu k mấy có thiện cảm nhưng sau này cảm thấy thik tính cách đó....nhà zàu(dân choy iphone 4 mak..haizzz)...thik đá kiện, đá banh, tắm biển(nên có lần bị mất đôi dép..kekeke) :ADAAASDFsd ádfádfádf
F:bạn này là 1 cây hài của lớp...luk luk noy ra những cái mak k ai nghĩ tới...học toán cực giỏi, nhà zàu, cao...hơn mình 1 cái đầu...chụp mình vs 1 khuôn mặt hệt như mafia(chưa đc cầm súng...kakakaka)
G:trợ lí đắc lực...đa cảm...giỏi máy tính...bị 1 cô nàng cùng lớp hút hồn nên thường mất ăn mất ngủ vì nàng...học hóa giỏi nhưng toán thỳ.....thik làm tài xế cho mọi người...
H:da trắng..đã có 1 thời tuổi trẻ k được tốt đẹp...bịnh wanh năm suốt tháng nhưng rất vui vẻ..cười suốt mùa, là 1 cây ăn choy của lớp, iu lớp vô cùng...dáng cao ráo..mặc đồ vô cùng chất...là 1 ma mới nhưng rất iu bạn bè trong lớp....
I:bạn này người tròn tròn...nghe tiếng trc thấy người sau...học văn giỏi...thik cãi lộn vs mình nhưng k bao h zận..hehe...thik để ý bạn bè, bà 8 cực kì_là cây thông tấn xã của lớp..keke
J:bạn này nhỏ nhắn, xinh xắn, học giỏi, hơi điệu 1 tí..hihi...đc nhìu người thik, nhưng chưa có ai là chính thức...thik đánh cầu lông và tắm biển...
K:kon người này luk thik số 1...học cũng khá...nhan sắc bình thường ádfádfádf cá tính hơi bị bạo lực...da trắng...bị bạn bè đặt nhìu biệt danh từ lớp 6 đến lớp 9...nhưng ghét zận hờn..ghét nước mắt...(nhìu luk thỳ cũng có giận nhưng mak ít...hí hí...), thik nghe người khác noy...tâm trạng bất thường, luk nóng luk lạnh,khó lường trc đc đối vs bạn này...nhìu bạn phải pó tay khi nc vs bạn ấy..kekeke
L:bạn này học siêu giỏi..giỏi đều tất cả các môn...hiền lành, nói năng nhỏ nhẹ, ít bà 8...thân hình tròn tròn...nhan sắc bt...k có j để nói...
M:luk luk cười...nc zễ thương...học cũng giỏi...thik màu hồng(fan ruột SNSD mak)...da trắng...tính cách dễ mến, hiền lành nhưng đôi luk cũng dữ tơn...
N:cái bà này miệng to vô đối..đụng chiện j cũng có thể la làng...ăn nhìu nhưng tiêu hóa k bao nhiu, người vẫn nhỏ kon...nc da k đc trắng, thik choy vs kon trai..học anh cực giỏi...
O:bạn nỳ rất điệu nhak...ra dáng thiếu nữ vô cùng..cũng thik choy vs kon trai...hơi bị tự tin mặc zù ít noy...học khá...
P:cao như cây xào...hơi bi chảnh...nhút nhát.nhưng thik làm ra vẻ anh hùng..haizzz..học toán đc nhưng văn thỳ eo oy...người ốm tong ốm teo nhưng luk nào cũng tự hào về chìu cao của mình (1m8o chứ k ít....)
Q:ông noy này zà đầu roy nhưng cứ thik kiu người mình là chỵ...bản tính nó khác thường..đơ đơ như ro bốt thíu nhớt j ak...nhìn dáng đy của chàng ta mak mắc cười chịu k nổi luk...
R:bạn này học k đc tốt...nc mắc cười vô cùng...k bik giới tính rõ ràng...là 1 bạn có năng khíu máu cột...thik thời trang...k thik nghe người khác noy..chỉ 1 mình là đủ nhưng tốt vs bạn bè...
THOY>>>mỏi tay wá ròy...các bạn đọc thử mình noy ai nhak...trong này cũng có mình luk ak...hehehe...
kaulovemeo
Administrator
Administrator
kaulovemeo

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 10:41 am

chà nh` qá taz...pạn chữ K là pạn mắm kute nhà taz fải hơmk zị...:d -

Được sửa bởi kaulovemeo ngày 14/07/11, 10:50 am; sửa lần 1.
https://9-4no1.forum.st
Funny girl
Moderator
Moderator
Funny girl

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 10:47 am

kekeke...đoán típ mấy bạn kon lai đi nhak ...
nguas9
Mem Cấp 1
Mem Cấp 1
nguas9

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 11:02 am

A: A.Khoa điên
B: HNT
C: Nhựt
D: N.Q bụng pự
E: Chắc là Phú gấu Wink)
F: Hải kẩu (???)
G: Ân chăng?
H: K bjk :D
I: Uyên zà
K:Zống Mắm?
L: Nguyên HM
M: Mình :"> (t đâu có dữ tợn =.=")
N:Ấn nguyên
O: k bjk lun :D
P: Long
Q:Trình
R: Tiến :D
i_t_rapper96_prao
Spammer
Spammer
i_t_rapper96_prao

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 11:28 am

Úi trời có mình nữa àk ... dsfvẻtgá dsfvẻtgá dsfvẻtgá
nobito_love263
Mem Cấp 1
Mem Cấp 1
nobito_love263

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 11:49 am

Cái này là bạn Q,anh chỉ đoán thoi nha^^Có j sai sót xin mấy bạn 9/4 rộng lòg tha thứ :D
A là Poy nà~(thấy chữ "bịnh wạn" là hỉu)
B : Toàn...
C: pà Nhựt
D:Mon-bieber ( lol )
cái E bik ai chết =]]
cái mẹt mafia thì k ai ngoài dã thú Phú =]]
cơ mà G là Kẩu à...
H là pà Zịt nà mà cái "da trắg" thì k thể chấp nhận đc =]]
I là Thiên à...
J - bạn Như ^^
K =A=
L là cá la hán Ý Nguyên:D
haha M là Thùy dữ tợn là đúg ròi (đừng ném đá t ^^)
N : >"< that's me ^^ hoho *vỗ ngực* tự hào
O -Xuân SHOW hàng~>.<
1m80 thì k ai ngoài bạn Long (ghen tị >.<)
Q là Trình bạch tạng=]]
R là bé Tiến của ta hahaha (lên cơn)
Tình hình là đã giải xg ròi !bỏ chạy (dục dép) k mấy bạn mấy bạn 9-4 chém e pale
Đạt Nguyễn
Webmaster
Webmaster
Đạt Nguyễn

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 02:14 pm

Chài ! Tuy Poy không biết ai là ai nhưng nhìn dô là thấy Poy là thằg G à !
Mà Mắm ui ! Mất ăn mất ngủ hơi quá thì phải !
Đôu đến mức đó !
adsfdàd
Funny girl
Moderator
Moderator
Funny girl

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 04:01 pm

trou wu....k ngờ mấy bạn đoán sai zã man wá...
bật mí là B k phải bạn Toàn đou..nhầm rou...sửa lại zùm cái mấy bạn hiền oy...
zit_lach_bach
Mem Cấp 1
Mem Cấp 1
zit_lach_bach

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 04:50 pm

hớ hớ,công nhận pà rãnh thật,ngồi viết kais pài zài thoang loàng nhưu tờ xớ kung' ông địa zị á
A:pợn chẻ Anh Khoa mù
B:mEò
C:Nhựt zà
D:BUNG BỰ
E:pạn TU chôm chôm
F:phú gấu
G:Poynl
H:kau
I:zịt lạch bạch chứ ai *gào thét* *ting hoa*
J:Như tình êu
K = KHOA MẮM XÀO
L:ý nguyên
M:pạn Ngựa kute
N:pợn chẻ Anh iu
O:xuân ác wi một thơi của tô 2
P:long
Q: trình bạch tạng
R:Cú xờ na v
kaulovemeo
Administrator
Administrator
kaulovemeo

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime14/07/11, 05:18 pm

chà mấy bạn chẻ 9.4 đoán sai nhìu qá haz......các bạn đã bị mắm kute lừa chỗ couple r`..keke đoán típ yk nhak...Wink -...hãy sngĩ kĩ nhák...chứ k lại sai tùm lum...
Funny girl
Moderator
Moderator
Funny girl

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime15/07/11, 09:35 pm

tội mý bạn lúp mình đoán ghê, có bạn Thịt nạt là đoán gần đúng hết ah...bạn Q.A đoán sai zã man ..kekeke
để các bạn thỏa lòng mong chờ bấy lâu nay pi h mình up đáp án lên đây...mý bạn tự kiểm tra tài đoán người của mình nhak..keke
A: AKM( anh khoa mù..kekekeke)
B:Xuân show hàng..(há há)
C:Nhựt sẹo(cái này ai cũng đúng hết chơn..)
D: đô rê mon...
E:Toàn
F:Phú(mafia của 9/4..cái này ai cũng pik..hê hê)
G:C.Đạt ( trợ lí "đảm đang"..kakaka)
H:Kau
I:thịt nạt( uyên zịt)
J: như cây tăm(keke)
K: it's meeeeeeeeeeeeeeeeee ádfádfádf ádfádfádf
L:hà mã(ý nguyên)
M: thùy ngựa(kakaka)
N: đỗ quyên(cái này mak mọi ng k nghĩ ra ah..kể cả kau cugn k nghĩ ra luk...kakak)
O: thiện thiếu nữ hà thành..kekeke
P:long (dài)
Q: trình rô bốt( zễ wa mak phải hemk)
R: sờ cú sờ na vi..kakakaka
Đạt Nguyễn
Webmaster
Webmaster
Đạt Nguyễn

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime17/07/11, 10:36 am

Đúng là thâm thúy !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....   các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak.... I_icon_minitime

các bạn hãy dọc và đoán thử t mún nói đến bạn nào trong lớp mình nhak....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» toi luot cua may chy nha minh nhak'...t-Ara....
» mem 9/4 zo day de noy len cam nhan cua minh sau ki thy nhak....
» ảnh cuối năm của 9/4 nak....
» ảnh đẹp của 9/4 nhák..hêhê
» cac ban trong lop tu suong ne